Cellphone
+ 86-13273665388
Tumawag sa Amin
+ 86-319 + 5326929
E-mail
info@milestonea.com

Mga piyesa ng makina ng konstruksiyon ng makina Saringan ng W962 para sa Mann

Maikling Paglalarawan:

Taas: 210 mm
Panlabas na diameter: 93.2 mm
Inner diameter = : 62 mm
Sa lapad ng loob2 : 72 mm
Timbang: 0.82KG
Laki ng thread (pulgada): 1 "-12UNF-2B
Lugar ng Pinagmulan: Hebei, China
Pangalan ng Brand: MST
Materyal: iron + filter paper, Papel at metal
Kalidad: Mataas na Kalidad
Oras ng paghahatid: 7-15 Araw
Mga Detalye ng Pagbalot: 1. Pasadyang 2.Neutral na pag-iimpake 3.MST na pag-iimpake
Warranty: 5000-10000milya
Lugar ng Pinagmulan: Hebei, China
Code ng HS: 8421230000


Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

Sanggunian sa Krus

ALFA ROMEO 1.1676E + 11
ALFA ROMEO 1.1676E + 11
ALFA ROMEO 1.1676E + 11
ANDORIA 2.53.056
BERGMEISTER 3218794
BOMAG 05711733
BOMAG 5821330
BOMAG 96008575
Kaso IH 1 133 495 R 1
Kaso IH 1 240 619 H 1
Kaso IH 1931128
Kaso IH 1967094C1
Kaso IH 218100A1
Kaso IH 47135707
Kaso IH 504073234
Kaso IH 84214564
Kaso IH 87803194
Kaso IH 98439682
Kaso IH J-843760
Kaso IH J-843760RP
Kaso IH J-931062
CATERPILLAR 5S-0481
CITROEN 1906 61
CLAAS 00 0325 719 0
CLAAS 00 0761 410 0
CLAAS 00 259 906.90
CLAAS 0323 008 0
Ang DAF 112243
Ang DAF 112243
Ang DAF CBU 1177
DAIHATSU 49329-00000
DEUTZ-FAHR 0.009.4687.0
FIAT 1310071080
FIAT 1317643080
FIAT 1902138
FIAT 1930010
FIAT 46773577
FIAT 47135706
FIAT 4764725
FIAT 4795601
FIAT 4813127
FIAT 4814454
FIAT 5951661
FIAT 5962400
FIAT 5981936
FIAT 60507208
FIAT 60507209
FIAT 60732867
FIAT 71736113
FIAT 71736116
FIAT 71736119
FIAT 74035556
FIAT 74434895
FIAT 79075882
FIAT 82406319
FIAT 9936891
FIAT 9944921
FIAT 9950443
FIATALLIS 1930010
FIATALLIS 5951661
FORD 1145 7434058
FORD 1145 7434105
FORD 5010 462
FORD 5012 582
FORD 5020 403
FORD 6135 130
FORD 8784 0509
FORD F 0 NN 9176
BA FORD T81D C9150
BA PARA SA DUSA A810X-9150-CA
GAZ 2.53.056
GAZ 25305611
PANGKALAHATANG MOTOR 93156288
PANGKALAHATANG MOTOR 93183042
HAKO 82-049
HAKO 820490
HAMM 1302191
HITACHI L01930010
HYSTER 1306331
HYSTER 865571
H_RLIMANN 0.009.4687.0
INGERSOLL-RAND 85448462
INGERSOLL-RAND 89298541
IVECO 190 2138
IVECO 193 0010
IVECO 476 4725
IVECO 479 2138
IVECO 500038744
IVECO 993 6891
IVECO 993 8405
IVECO 995 0451
JCB 32/912001
JCB 32 / 912001A
KOMATSU 1240619-H2
KOMATSU 203-01-K1280
KOMATSU 504073234
KOMATSU EA504073234
KRAMER 100 000 0381
LAMBORGHINI 0.0094.687.0
LINDE 000 983 1625
LINDE 000 983 1647
LINDE 06 812 7177
LOMBARDINI 177.2175.143
MASSEY FERGUSON 3638291M
MASSEY FERGUSON 3638291M1
MASSEY FERGUSON 3638510M1
MC CORMICK 218100A1
MC CORMICK 705137A1
MELROE 5411656301
OPEL 813041
OPEL 813565
OPEL 90016800
PERKINS 26 560 608
PERKINS 26 561 118
PEUGEOT 1906 60
PIAGGIO MOTORCYCLES 247444
PIAGGIO MOTORCYCLES 264907
PIAGGIO MOTORCYCLES 493290
RENAULT 77 00 668 711
RENAULT 77 00 700 092
RENAULT 77 01 030 195
RENAULT 77 01 030 546
 RENAULT 77 01 668 711
 TRUCKS NG RENAULT 50 01 829 282
 TRUCKS NG RENAULT 50 01 846 099
 TRUCKS NG RENAULT 50 01 850 947
 TRUCKS NG RENAULT 74 85 129 890
 TRUCKS NG RENAULT 77 00 700 092
 TRUCKS NG RENAULT 77 01 030 546
 ROVER ADU9779
 ROVER ADU9779EVA
 ROVER AEK 2147 L
 ROVER AEU 2147 L
 PAREHO 0.009.4687.0
 SISU 8366 40251
 SISU 8366 40251V
 SISU 8366 62575
 SPERRY BAGONG HOLLAND 1.615E + 11
 SPERRY BAGONG HOLLAND 1930010
 SPERRY BAGONG HOLLAND 2830348
 SPERRY BAGONG HOLLAND 47135706
 SPERRY BAGONG HOLLAND 504073234
 SPERRY BAGONG HOLLAND 81866615
 SPERRY BAGONG HOLLAND 84271537
 SPERRY BAGONG HOLLAND 87800220
 SPERRY BAGONG HOLLAND 98439682
 STEYR 1.615E + 11
 STEYR 98439682
 TEREX 5 568 656 484
 TuRK FIAT 1930010
 VAG 000 446 5121
 VAG 068 127 177
 VAG 068 127 177 B
 VALMET 8366 40251
 VM 4 531 0071 A
 VOLVO 03976655-5
 VOLVO 1257200
 VOLVO 1257201
 VOLVO 1257201-2
 VOLVO 1326899
 VOLVO 234464-5
 VOLVO 3976655
 VOLVO 3976655-5
 VOLVO 829993

  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin