Cellphone
+ 86-13273665388
Tumawag sa Amin
+ 86-319 + 5326929
E-mail
info@milestonea.com

Mataas na kalidad na Full Flow Oil Filter P559000 para kay Donaldson

Maikling Paglalarawan:

Taas: 300 mm
Panlabas na diameter: 119 mm
Sa loob ng diameter: 102mm
Timbang: 1.513KG
Laki ng thread (pulgada): M95 x 2.5
Lugar ng Pinagmulan: Hebei, China
Pangalan ng Brand: MST
Materyal: iron + filter paper, Papel at metal
Kalidad: Mataas na Kalidad
Oras ng paghahatid: 7-15 Araw
Mga Detalye ng Pagbalot: 1. Pasadyang 2.Neutral na pag-iimpake 3.MST na pag-iimpake
Warranty: 5000-10000milya
Code ng HS: 8421230000


Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

Sanggunian sa Krus

Kaso IH 76612210
Kaso IH 84385571
Kaso IH 87408494
CUMMINS 2882674
CUMMINS 3101869
CUMMINS 3406809
CUMMINS 4906633
DOOSAN 47400034
DYNAPAC 945949
EUCLID E12979663
FIAT-HITACHI 76194865
GROVE 9414101645
INGERSOLL-RAND 23020407
INGERSOLL-RAND 54662028
KOBELCO 76612210
HYSTER 1415822
KOMATSU 62165-45110
LIEBHERR 10332314
LINDE 3562229031
SISU 1216 400571
SPERRY BAGONG HOLLAND 76612210
SPERRY BAGONG HOLLAND 84385571
TEREX 15275439
TEREX 1550 1271
ALCO FILTER SP-1444
BALDWIN BD7154
BALDWIN BD7509
COOPERS LSF 5190
DONALDSON P559000
DT 2.11133
DT Spare Parts 2.11133
Filter ng FIL ZP 3151 MG
FLEETGUARD LF9001
FLEETGUARD LF9031
FLEETGUARD LF9080
FRAM PH8691
Mga Filter ng GUD Z 603
ALAM OC 516
LUBERFINER LFP 9001
MAHLE FILTER OC 516
MAHLE ORIGINAL OC 516
MANN-FILTER WP 12 120
MANN-FILTER WP 12 120/1
PUROLATOR L 65329
SCT Alemanya SK 5804
SogefiPro FT5840
Mga Filter ng WIX 57746
Mga Filter ng WIX 57746XD

LJK (1)
Mga kalamangan ng aming mga produkto
(1) Mayroon itong mahusay na pagkamatagusin sa hangin at matatag na pagganap.
(2) Malaking natitiklop na filter, higit na natitiklop na papel ng filter.
(3) Ang elemento ng filter ay may malaking lugar at mahabang buhay ng serbisyo.
(4) Ang mataas na daloy ng hangin at mababang pagtutol ay ginagawang mas malakas ang engine.
LJK (2)


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin