Cellphone
+ 86-13273665388
Tumawag sa Amin
+ 86-319 + 5326929
E-mail
info@milestonea.com

China Factory Mataas na kalidad na Filter ng Langis 4283859 para sa HITACHI

Maikling Paglalarawan:

Taas: 205 mm
Panlabas na diameter: 118 mm
Sa loob ng diameter: 98mm
Laki ng thread (pulgada): 1 1 / 2-12 UNF
Lugar ng Pinagmulan: Hebei, China
Pangalan ng Brand: MST
Materyal: iron + filter paper, Papel at metal
Kalidad: Mataas na Kalidad
Oras ng paghahatid: 7-15 Araw
Mga Detalye ng Pagbalot: 1. Pasadyang 2.Neutral na pag-iimpake 3.MST na pag-iimpake
Warranty: 5000-10000milya
Code ng HS: 8421230000


Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

Sanggunian sa Krus

AGCO 30-3436861
Kaso IH 1 240 892 H 1
Kaso IH 289180A1
Kaso IH A77537
CATERPILLAR 3I-1242
CUMMINS 3014654
CUMMINS 3313281
DAEWOO 65-05510-5007
ERF C3014654
FUCEN TRUCKS Y03414806
GROVE 9414100141
HINO 15607-1380
HINO 15607-1381
HINO 15607-1381A
HINO 15607-1430
HINO 15607-1431
HINO 15607-1432
HINO 15607-1740
HINO 156071810
HITACHI 156071431
HITACHI 4128800
HITACHI 4175914
HITACHI 4178801
HITACHI 4206079
HITACHI 42060791
HITACHI 4206089
HITACHI 42060891
HITACHI 4283859
HITACHI 42838591
HITACHI 4429726
HITACHI 4448734
HITACHI 4450659
HITACHI L4206079
ISUZU 1-13240-046-1
ISUZU 1132400620
ISUZU 1132400622
ISUZU 1-13240-075-0
ISUZU 1-13240-157-0
ISUZU 1-13240-157-1
ISUZU 1878116380
ISUZU 2906548400
ISUZU 2945611120
ISUZU 8943910492
ISUZU 897371370
JCB 02/800226
JCB 32/925953
KOMATSU CU331-3281
KOMATSU CULF734
MASSEY FERGUSON 1076750M1
ONAN 122-0756
AIR REFINER PL-734
Pagsala ng AMC AY-3312
ASAS AY-523-HE
ASAS AY-557-SP
BALDWIN B205
BALDWIN B7004
BALDWIN B7005
BALDWIN B7108
BOMAG 31701054
BOSCH 0 986 AF0 102
COOPERS AY-456-AY
CROSLAND FILTERS 2026
DONALDSON P551381
FIATALLIS 75208314
Filter ng FIL ZP 3173
Filter ng FIL ZP 41
Filter ng FIL ZP 50
Filter ng FIL ZP 50
FILMAR SO8207
FILMAR SO8372
FLEETGUARD LF3470
FLEETGUARD LF3478
FLEETGUARD LF734
FRAM PH3757
HENGST FILTER H216W
INGERSOLL-RAND 51355337
INGERSOLL-RAND 9209 2212
INGERSOLL-RAND 9209 22123
KAWASAKI YZ1132400621
LUBERFINER LFP 734
LUBERFINER LFP734-1
MAHLE FILTER OC 319
MISFAT Z603
PUROLATOR L 40313
SAKURA Automotive C-1305
SCT Alemanya SM 821
SPERRY BAGONG HOLLAND 84475549
SURE FILTER SFO 1431
TRP 1535304
TRP 1535305
VALMET 0199 2235
VALMET 0440 5099
Mga Filter ng WIX 51649
WOODGATE AY-734-AY
ZETTELMEYER 22871489

oil (1)

Aming serbisyo

1. Mga bahagi ng kapalit na may kalidad na OEM .r
2. Sample order.
3. Tutugon ka namin para sa iyong pagtatanong sa loob ng 24 na oras.
4. pagkatapos maipadala, susubaybayan namin ang mga produkto para sa iyo isang beses bawat dalawang araw, hanggang sa makuha mo ang mga produkto. Nang makuha mo ang
kalakal, subukan ang mga ito, at bigyan ako ng puna. Kung mayroon kang anumang mga katanungan tungkol sa problema, makipag-ugnay sa amin, mag-aalok kami
ang paglutas ng paraan para sa iyo.
oil (2)


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin